UEFA Europa League พฤหัส 21:30 Kairat - Siroki Brijeg ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League พฤหัส 21:30 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ - อลาชเคิร์ท ช่องถ่ายทอดสด
UEFA European Under19 Championship พฤหัส 21:45 สาธารณรัฐเช็ก U19 - นอร์เวย์ U19 ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League พฤหัส 22:00 Teuta - Ventspils ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League พฤหัส 22:30 อินเตอร์ ตูร์คู - บรอนด์บี้ ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League พฤหัส 23:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ - สตยาร์นาน ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League พฤหัส 23:00 คราอิโอว่า - ซาบาอิล ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League พฤหัส 23:00 อาร์โอพีเอส - อเบอร์ดีน ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League พฤหัส 23:00 รีกาส ฟุตโบลา สโคลา - โอลิมปิจา ลจุบจาน่า ช่องถ่ายทอดสด
Friendly กระชับมิตร พฤหัส 23:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม - วัตฟอร์ด ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League พฤหัส 23:30 Dynamo Mn - Liepaja ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League พฤหัส 23:30 เลฟสกี้ โซเฟีย - รูซอมเบร็อค ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 00:00 ชัลกิริส - บูดาเปสต์ ฮอนเวด ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 00:00 มิลซามี่ ออร์ฮาย - สเตอัว บูคาเรสต์ ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 00:00 เนฟท์ชิ บาคู - สเปรานต้า นิสปอเรนี่ ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 00:00 Cracovie - DAC ช่องถ่ายทอดสด
UEFA European Under19 Championship ศุกร์ 00:00 ไอร์แลนด์ U19 - ฝรั่งเศส U19 ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 00:00 วาดุซ - ไบรดาบลิก ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 00:00 อปอลลอน ลิมาสซอล - ชัลกิริส เคานาส ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 00:00 เฮาเกสซุนด์ - คลิฟตันวิลล์ ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 00:00 เปโตรคุบ ฮึนเชชต์ - เออีเค ลาร์นาก้า ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 00:00 ตอร์ปิโด คูไตซี่ - ออร์ดาบาซี่ย์ ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 00:00 ซรินจ์สกี้ โมสตาร์ - อะคาเดมียา ปานเดฟ ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 00:30 ฮาโปเอล เบีย เชว่า - ลาซี่ ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 00:30 เอ็นกอร์ดานี - ไดนาโม ทีบี ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 00:30 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น - คอร์ก ซิตี้ ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 01:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท - กซีรา ยูไนเต็ด ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 01:00 โมล วิดี้ - ซีตา ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 01:00 นอร์โคปิ้ง - เซนต์ แพตทริคส์ ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 01:00 มูรา 05 - มัคคาบี้ ไฮฟา ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 01:00 บี36 ทอร์ชาฟน์ - ครูซาเดอร์ ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 01:00 คูเคซี่ - เดเบรเซน ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 01:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี - ชัคห์ติยอร์ ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 01:30 ชคูปิ - พิวนิค ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 01:30 วีเซียบสค์ - คูพีเอส ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 01:45 ดอมซาเล่ - บัลซาน ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 01:45 Buducnost - Trans ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 01:45 คิลมาร์น็อค - คอนนาห์ส คีย์ ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 01:45 ราดนิคกี้ นิส - ฟลอร่า ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส - เอสเค บรานน์ ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 02:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค - โมลด์ ช่องถ่ายทอดสด
UEFA Europa League ศุกร์ 02:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ - ยุโรป ช่องถ่ายทอดสด
Friendly กระชับมิตร ศุกร์ 05:00 แซงต์ เอเตียน - มงเปอลีเย ช่องถ่ายทอดสด
USA MLS Major League Soccer ศุกร์ 07:00 ซินซินนาติ - ดีซี ยูไนเต็ด ช่องถ่ายทอดสด
รายการอื่นๆ Copa Sudamericana ศุกร์ 07:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส - โคลอน ซานต้า เฟ ช่องถ่ายทอดสด
Brazil Serie B ศุกร์ 07:30 เกรมิโอ บราซิล - ปารานา ช่องถ่ายทอดสด
Friendly กระชับมิตร ศุกร์ 08:00 บอร์กโดซ์ - โอลิมปิก มาร์กเซย ช่องถ่ายทอดสด
USA MLS Major League Soccer ศุกร์ 09:00 พอร์ตแลนด์ - ออร์แลนโด ซิตี้ ช่องถ่ายทอดสด
Australia NPL Victoria ศุกร์ 16:45 เมลเบิร์น ไนท์ - พาสโค วอลล์ ช่องถ่ายทอดสด
Australia NPL Victoria ศุกร์ 16:45 โอคไลจ์ แคนนอนส์ - พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค ช่องถ่ายทอดสด
Friendly กระชับมิตร ศุกร์ 17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ - เชลซี ช่องถ่ายทอดสด
Australia NPL Victoria ศุกร์ 17:15 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ - ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด ช่องถ่ายทอดสด
Singapore S.League ศุกร์ 18:45 ฮั่วกัง ยูไนเต็ด - บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม ช่องถ่ายทอดสด
Singapore S.League ศุกร์ 18:45 วอร์ริเออร์ส - บาเลสเตียร์ คัลซา ช่องถ่ายทอดสด
รายการอื่นๆ Malaysia. Super League ศุกร์ 20:00 ยะโฮร์ - เตรังกานู ช่องถ่ายทอดสด
Russia Division 2 ศุกร์ 22:00 Torpedo Vl - Veles Moscow ช่องถ่ายทอดสด
รายการอื่นๆ Women. European U-19 Championship ศุกร์ 22:00 เนเธอร์แลนด์(ญ) U19 - ฝรั่งเศส(ญ) U19 ช่องถ่ายทอดสด
รายการอื่นๆ Women. European U-19 Championship ศุกร์ 22:00 อังกฤษ(ญ) U19 - สเปน(ญ) U19 ช่องถ่ายทอดสด
Russia Russia. Youth League ศุกร์ 22:00 รอสตอฟ U21- สปาร์ตัก มอสโก U21 - ช่องถ่ายทอดสด
Romania Liga 1 ศุกร์ 22:00 เฮอร์แมนน์สตัดท์ - กาซ เมตาน เมดิอัส ช่องถ่ายทอดสด
Friendly กระชับมิตร ศุกร์ 22:30 เฟเนร์บาห์เช่ - บูร์ซาสปอร์ ช่องถ่ายทอดสด
BULGARIA: Parva Liga ศุกร์ 22:45 แซร์สกอ เซลอ ซอเฟีย - อาร์ดา ช่องถ่ายทอดสด
BULGARIA: Parva Liga ศุกร์ 22:45 Energetik-BGU - Slutsk ช่องถ่ายทอดสด
Poland Ekstraklasa ศุกร์ 23:00 อาร์ก้า กดิเนีย - จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก ช่องถ่ายทอดสด
Friendly กระชับมิตร ศุกร์ 23:00 โมนาโก - เอฟเวอร์ตัน ช่องถ่ายทอดสด
Friendly กระชับมิตร ศุกร์ 23:00 แอร์เบ ไลป์ซิก - กาลาตาซาราย ช่องถ่ายทอดสด
Czech Republic 1. Liga ศุกร์ 23:30 สโลวาน ลิเบเรก - วิคตอเรีย พัลเซ่น ช่องถ่ายทอดสด